Ògiri gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ààbò ọgbà ilé tó ṣe pàtàkì, ìdàgbàsókè rẹ̀, yẹ kí ó ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ ènìyàn ní ìgbésẹ̀-ọ̀sẹ̀.
Wọ́n sábà máa ń lo ọgbà onígi, àmọ́ àwọn ìṣòro tó ń fà á hàn gbangba. Wọ́n máa ń ba igbó jẹ́, wọ́n máa ń ba àyíká jẹ́, ní àkókò kan náà, wọ́n máa ń lo igi tí wọ́n fi ọgbà ṣe, kódà bí ìtọ́jú ìdènà ìbàjẹ́ bá ń lọ, bí àkókò bá ń lọ, nípa ìṣẹ̀dá, wọ́n máa ń jẹ ìbàjẹ́ díẹ̀díẹ̀.
Ní àwọn ọdún 1990, pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ PVC extrusion, àti iṣẹ́ tó dára jùlọ ti PVC fúnra rẹ̀, àwọn àwòrán PVC ni a ń lò fún ṣíṣe àwọn ìlẹ̀kùn àti fèrèsé. Nígbà tí owó oṣù àwọn òṣìṣẹ́ ní àwọn orílẹ̀-èdè tó ti gòkè àgbà bá ń pọ̀ sí i, iye owó ìtọ́jú àti ààbò ọgbà igi ń pọ̀ sí i. Ó jẹ́ ohun àdánidá pé ọjà ti gba ọgbà PVC dáadáa, ọjà sì ti gbà á tọwọ́tẹsẹ̀.
Gẹ́gẹ́ bí irú odi PVC kan, odi PVC cellular ní iṣẹ́ tó lágbára láti dènà ìbàjẹ́ ti odi PVC, ó sì ní iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ tó rọrùn bíi ti igi. Ní àkókò kan náà, tí a bá fi iyanrin bo ojú ibi tí a fi ń ṣe àwòrán cellular náà, a lè ya àwòrán rẹ̀ ní onírúurú àwọ̀ láti bá ìrísí ilé náà mu. Síbẹ̀síbẹ̀, tí a bá lóye bí PVC cellular ṣe rí, a tún lè rí i pé owó tí a fi ń ṣe PVC cellular ga gan-an nítorí pé ó le bí igi. Àwọn ànímọ́ wọ̀nyí ló ń pinnu bí a ṣe ń lo PVC cellular, èyí tí ó yẹ kí ó ní ìníyelórí àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ nínú ọjà gíga ti àwọn àwọ̀ àti àṣà tí a ṣe àdáni.
FenceMaster, gẹ́gẹ́ bí olórí àwọn ohun èlò ìdáná PVC oníhò tí a fi ìfọ́ àti àwọn àwòrán ṣe ní orílẹ̀-èdè China, ti ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìrírí tó gbéṣẹ́ nínú iṣẹ́ yìí. Ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá cellular oníhò tí a kọ́kọ́ ṣe, mú kí agbára stick àti processing rẹ̀ sunwọ̀n síi. Fún àwọn irin ìdáná block, a ra àwòrán oníhò tí a ṣe, àti pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìdáná aluminiomu tí a ṣe àdáni gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun èlò líle, a ti mú kí agbára station náà sunwọ̀n síi gidigidi. Gbogbo àwọn ohun èlò PVC oníhò tí a fi ìfọ́ àti yíyọ́ ṣe ni a fi àwọn ohun èlò dídán tí a fi iyanrin ṣe parí kí àwọn oníbàárà wa, àwọn ilé iṣẹ́ station lè ya àwòrán èyíkéyìí láti bá ara òde ilé náà mu, wọn yóò sì dára fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀.
Gẹ́gẹ́ bí àpapọ̀ pípé ti ọgbà igi àti ọgbà PVC, ọgbà PVC tí a fi ìfọ́mú ṣe ní ìníyelórí tirẹ̀ ní ipò gíga pàtó kan. Gẹ́gẹ́ bí olórí àwọn ọgbà PVC Cellular, FenceMaster yóò máa ṣe àwọn ohun tuntun àti ṣíṣe àwọn ọjà dídára tó dára jù fún àwọn oníbàárà wa kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-17-2022