Fínílì Píkẹ́ẹ̀tì ... Fínílì Píkẹ́ẹ̀tì FM-403

Àpèjúwe Kúkúrú:

FM-403 jẹ́ ọgbà ìgbóná tí a fi fíìlì ṣe pẹ̀lú àṣà ìgbàlódé. Ó ní ìrísí tí ó rọrùn, kò sì ní ìbòrí lórí rẹ̀. Ó yẹ fún àwọn ilé tí ó ní ìrísí ìgbàlódé àti tí ó rọrùn. Kò ní ìtọ́jú nígbà tí a bá ń lò ó lójoojúmọ́, owó rẹ̀ sì sàn ju àwọn ọgbà mìíràn lọ, ṣùgbọ́n kò jẹ́ kí ó bàjẹ́ tàbí kí ó jẹrà, nítorí náà ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún ọ̀pọ̀ àwọn onílé.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Yíyàwòrán

Yíyàwòrán

1 Set Fáìlì Pẹ̀lú:

Àkíyèsí: Gbogbo àwọn ẹ̀rọ ní mm. 25.4mm = 1"

Ohun èlò Ẹranko Apá Gígùn Sisanra
Ifiranṣẹ 1 101.6 x 101.6 1650 3.8
Ojú irin òkè àti ìsàlẹ̀ 2 50.8 x 88.9 1866 2.8
Picket 12 22.2 x 76.2 851 2.0
Fila Ifiweranṣẹ 1 Àfonífojì New England / /

Àmì ọjà

Nọmba Ọja FM-403 Firanṣẹ́ sí Ìfiranṣẹ́ 1900 mm
Irú Ògiri Ògiri Picket Apapọ iwuwo 14.04 Kg/Ṣẹ́ẹ̀tì
Ohun èlò PVC Iwọn didun 0.051 m³/Ṣẹ́ẹ̀tì
Lókè Ilẹ̀ 1000 mm Ngba iye Àpótí 1333 /Àpótí 40'
Lábẹ́ ilẹ̀ 600 mm

Àwọn Páálíìkì

profaili1

101.6mm x 101.6mm
Ifiweranṣẹ 4"x4"x 0.15"

profaili2

50.8mm x 88.9mm
2"x3-1/2" Reluwe Ṣíṣí

profaili3

50.8mm x 88.9mm
2"x3-1/2" Rib Rail

profaili4

22.2mm x 76.2mm
Píkẹ́ẹ̀tì 7/8"x3"

Àwọn Àmì Ìfìwéránṣẹ́

fila 1

Fila ita

fila 2

Àfonífojì New England

fila3

Fila Gotik

Àwọn síkẹ́ẹ̀tì

Àwọ̀lékè 4040

Skirt Post 4"x4"

Àwọ̀tẹ́lẹ̀ 5050

Skirt Post Skirt 5"x5"

Nígbà tí a bá ń fi ògiri PVC sí ilẹ̀ kọnkéréètì tàbí pákó, a lè lo aṣọ ìbora náà láti ṣe ẹwà sí ìsàlẹ̀ òpó náà. FenceMaster ní àwọn ìpìlẹ̀ galvanized tàbí aluminiomu tí ó báramu. Fún ìwífún síi, jọ̀wọ́ kàn sí àwọn òṣìṣẹ́ títà wa.

Àwọn ohun tí ń mú kí ó lágbára

ohun elo amúlétutù aluminiomu1

Ohun èlò ìdènà aluminiomu (Fún ìfi sori ẹnu ọ̀nà)

ohun elo aluminiomu-stiffen2

Ohun èlò ìdènà aluminiomu (Fún ìfi sori ẹnu ọ̀nà)

ohun elo amúlétutù aluminiomu3

Ohun èlò ìdènà ìsàlẹ̀ (Àṣàyàn)

Ẹwà Àwọ̀

5
6

Àkànṣe pàtàkì ti FM-403 ni pé ìṣètò rẹ̀ rọrùn, àti pé gíga àti ìrísí ògiri náà jẹ́ èyí tí a ṣe ní ọ̀nà tó tọ́. Lílo irú ògiri PVC funfun bẹ́ẹ̀ pẹ̀lú àwọn ilé tí ó ní àwọ̀ gbígbóná mú kí àwọn ènìyàn ní ìtura àti ìsinmi. Yálà ní ìgbà òtútù líle tàbí ní ìgbà ìrúwé oòrùn, irú ilé tí ó bá àwọ̀ mu lè mú kí àwọn ènìyàn ní ìdùnnú nígbà gbogbo, bí afẹ́fẹ́ ìrúwé.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa