Layin PVC na wayar salula

Mun san cewa amfani da PVC don yin shinge, shinge da kayan gini yana da fa'idodi na musamman. Ba ya ruɓewa, tsatsa, barewa, ko canza launi. Duk da haka, lokacin yin fitilar fitila, don samun kyakkyawan kamannin samfurin, za a yi wasu ƙira masu zurfi. Wannan yana buƙatar ɗan lokaci bayan an sarrafa samfurin, kamar yadda ake sarrafa shi akan itace. Duk da haka, bayan lokaci, itace zai ruɓe ya fashe. Wannan yana haifar da buƙatar gaggawa don kayan da za a iya sarrafa su ba tare da ruɓewa ba. Bayanan PVC na Cellular da aka kumfa sun haɗa fa'idodin PVC da itace, waɗanda zasu iya cimma wannan daidai.

labarai4

Ana amfani da bayanan PVC na Cellular da aka yi da kumfa sosai, kuma sandunan fitilun waje suna ɗaya daga cikinsu. Za mu iya yankewa, ratsawa, yankewa, rami da sauransu a kan bayanan PVC na Cellular da aka yi da kumfa. Bayan sarrafa bayyanar farko, za mu goge samfurin don ba saman samfurin jin daɗi da laushi kamar itace. Sannan, buƙatun abokan ciniki daban-daban, fenti da launi kayayyakin. Yawancin abokan ciniki za su zaɓi launin fari na yau da kullun na FenceMaster a matsayin launin bayyanar samfurin. Yana kama da mai sauƙi, mai karimci kuma mai tsabta.

labarai4_2

Ana amfani da bayanan PVC na Cellular da aka yi da kumfa sosai, kuma sandunan fitilun waje suna ɗaya daga cikinsu. Za mu iya yankewa, ratsawa, yankewa, rami da sauransu a kan bayanan PVC na Cellular da aka yi da kumfa. Bayan sarrafa bayyanar farko, za mu goge samfurin don ba saman samfurin jin daɗi da laushi kamar itace. Sannan, buƙatun abokan ciniki daban-daban, fenti da launi kayayyakin. Yawancin abokan ciniki za su zaɓi launin fari na yau da kullun na FenceMaster a matsayin launin bayyanar samfurin. Yana kama da mai sauƙi, mai karimci kuma mai tsabta.

labarai4_3

Lokacin Saƙo: Yuni-01-2023